NhokRoyal forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
NhokRoyal forum

Sự Phồn thịnh của Nhokroyal phụ thuộc vào các member :X

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Chuẩn bị cho vụ off nào anh em!

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Nh[0]k_BiBo
Ban Điều Hành
Ban Điều Hành
Nh[0]k_BiBo

Chuẩn bị cho vụ off nào anh em! Empty
Bài gửiTiêu đề: Chuẩn bị cho vụ off nào anh em!   Chuẩn bị cho vụ off nào anh em! EmptyThu Jan 29, 2009 9:18 am

he he chào các mem!
hnay đã là mồng 4 tết rồi....thế là mai phải đi học rồi.....hok đc ngày nào cũng ra cùng clan để war >>> buồn thế.! úi thôi vào chủ đề chính phát
Theo nhu cầu của mọi người thì mồng 8 âm anh em sẽ làm một vụ off.... nên tớ post bài này lên để xem xét về mặt tài chính đóng góp : Twisted Evil ....hê hê tết này chắc ai cũng đc nhìu tiền lì xì chứ.( chỉ khổ anh An) lớn rồu Smile) nhưng không loại đc vì ông ấy có công ăn việc làm đàng hoàng rồu nên vẫn thu tiền ố hố hố
cụ thể là như này:
mức đóng góp: đợi chủ clan lên rồi tính Wink) (tất nhiên là sẽ trừ những người đã nộp quỹ mua logo cho clan)
địa điểm: sẽ cập nhật sau
thời gian: có lẽ anh em ta nên ăn trưa nhỉ để chiều về còn war chứ hehe
thôy đi ngủ đây có gì mai sẽ bổ sung nha:! à ai có ý kiến gì thì cứ nói ra nha

Được sửa bởi Nh[0]k_BiBo ngày Mon Feb 16, 2009 11:00 am; sửa lần 1.
https://nhokroyal.forumvi.com
Kyokool
Binh Nhất
Binh Nhất

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuẩn bị cho vụ off nào anh em!   Chuẩn bị cho vụ off nào anh em! EmptyThu Jan 29, 2009 7:39 pm

thế này là quá đầy đủ rồi.. vì clan mình ai cũng biết nhau cả ( chỉ có mỗi 1 ông ở Chiềng Sinh silent ) mùng 8 âm bạn j ở CS phải lên offline nhé.... cho clan bít mặt pro ngã tư Razz
Nh[0]k_V[I]P
Ban Điều Hành
Ban Điều Hành
Nh[0]k_V[I]P

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuẩn bị cho vụ off nào anh em!   Chuẩn bị cho vụ off nào anh em! EmptyFri Jan 30, 2009 11:50 pm

Hux! tình hình là mùng 8 nếu có off thì mình hok tham gia được rùi No . Bởi vì hum đó lên mụn. Hay là để hum khác đi, để mình tham gia zới Very Happy
Nh[0]k_BiBo
Ban Điều Hành
Ban Điều Hành
Nh[0]k_BiBo

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuẩn bị cho vụ off nào anh em!   Chuẩn bị cho vụ off nào anh em! EmptySat Jan 31, 2009 9:39 pm

hehe biết làm sao đc vì lên kế hoạch từ lâu rồu mà.....cố gắng thế nào xin xỏ ở lại đi dũng đi làm gì cho mệt
Nh[0]k_B[e]
Ban Điều Hành
Ban Điều Hành
Nh[0]k_B[e]

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuẩn bị cho vụ off nào anh em!   Chuẩn bị cho vụ off nào anh em! EmptySat Jan 31, 2009 10:36 pm

Rat^" tiec^" ngay` mai chu? clan se~ hok tham gia vao` vu. off nay` dc. No
Nh[0]k_V[I]P
Ban Điều Hành
Ban Điều Hành
Nh[0]k_V[I]P

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuẩn bị cho vụ off nào anh em!   Chuẩn bị cho vụ off nào anh em! EmptySun Feb 01, 2009 12:56 am

Hux! chắc vụ off lần này mình hok tham gia đc rùi No thui để tầm tháng 3 cả nhà về wê hết thì lại làm vụ nữa ở tại gia Laughing
Nh[0]k_BiBo
Ban Điều Hành
Ban Điều Hành
Nh[0]k_BiBo

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuẩn bị cho vụ off nào anh em!   Chuẩn bị cho vụ off nào anh em! EmptyTue Feb 03, 2009 10:54 pm

Ha Ha cuối cùng thì vụ off đã thành công mĩ mãn.....có đông đủ mọi người trừ chú Vũ ở Quy Nhơn Smile) tình hình là thứ 7 làm phát nữa tại nhà tuấn đà nhỉ.....nhưng lần này không ai đc chạy đâu đấy Smile) phãi ỡ lại dọn dẹp cùng nó đấy hahaha
Nh[0]k_V[I]P
Ban Điều Hành
Ban Điều Hành
Nh[0]k_V[I]P

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuẩn bị cho vụ off nào anh em!   Chuẩn bị cho vụ off nào anh em! EmptyMon Feb 09, 2009 7:44 am

Clan mình bây h là 20 người rùi nếu có off thì đề nghị ra wán ốc hay chân gà (nếu đủ kinh phí) chứ về nhà thì hok chứa nổi đâu Very Happy
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuẩn bị cho vụ off nào anh em!   Chuẩn bị cho vụ off nào anh em! Empty

Chuẩn bị cho vụ off nào anh em!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chuẩn bị cho vụ off lần 2 ^^!
» Chuẩn Bị Cho vụ Off lần 3 này...hot hot anh em nhanh chân vào đọc